fbpx

இரண்டாவது வருமானத்தின் முக்கியத்துவம்

நாம் அனைவரும் ஒரு உலகில் வாழ்கிறோம், அங்கு நாம் தொடர்ந்து நம் கனவுகளைத் துரத்த முயற்சிக்கிறோம், ஒரு நாள் ஒரு நேரத்தில். நம்முடைய வாழ்க்கைத் தரத்தை மேம்படுத்துவது என்பது நாம் அனைவரும் நாமே விரும்பும் ஒன்று. வெளிநாடுகளுக்கு பயணம் செய்வது, சமீபத்திய கார், வாழ ஆடம்பரமான வீடுகள், நம் குழந்தைகளுக்கு தரமான கல்வி போன்றவற்றைப் பற்றி நாம் அதிகம் நினைப்போம். பட்டியல் பயமுறுத்தும் வகையில் முடிவில்லாதது! மலிவு மற்றும் எங்கள் எதிர்கால நிதி இலக்குகளில் உண்மையில் கவனம் செலுத்தாமல், இந்த எல்லாவற்றையும் மேலும் பலவற்றையும் அடைய விரும்புகிறோம். இது பெரும்பாலும் நமது தற்போதைய வாழ்க்கை நிலைமைகளுக்கும் நமது எதிர்காலத் திட்டமிடலுக்கும் இடையில் துண்டிக்கப்படுவதற்கு காரணமாகிறது. நம்மைத் தக்க வைத்துக் கொள்ள, நாங்கள் ஈ.எம்.ஐ.களை (கார் ஈ.எம்.ஐ, ஹோம் இ.எம்.ஐ, தனிநபர் கடன் ஈ.எம்.ஐ போன்றவை) நம்பியிருக்கிறோம், மிதக்காமல் இருக்க பல்வேறு வங்கிகளுடன் பல கடன் அட்டைகள் உள்ளன. எங்கள் வாழ்க்கையை எளிதாக்குவதற்கு பதிலாக, ஈ.எம்.ஐக்கள் அதை மிகவும் சிக்கலானதாக ஆக்குகின்றன, மேலும் அவை நம் மன அமைதியையும் பறிக்கின்றன. நாங்கள் நிதி ரீதியாக முடங்கிப்போய், நமது நிதி வாழ்க்கையில் அதிர்ச்சிகளை எதிர்கொள்ளும் தன்மையை இழக்கிறோம். உதாரணமாக, ஒரு வேலையை இழப்பது எந்த வயதிலும் அதிர்ச்சிகரமானதாக இருக்கலாம், ஆனால் கூடுதல் குடும்பப் பொறுப்புகளுடன் இது இன்னும் கடுமையானதாக இருக்கும். நிலுவையில் உள்ள பில்களை செலுத்துவதும், உணவை மேசையில் வைப்பதும் என்ற நிச்சயமற்ற தன்மையை நாங்கள் எதிர்கொள்கிறோம். அத்தகைய சந்தர்ப்பத்தில், ஒரு கூடுதல் வருமானம், நம் வாழ்க்கையை மென்மையாக்குகிறது மற்றும் மிகவும் தேவையான உதவியை வழங்கும். நேரம் கடினமாகும்போது, ​​பொறுப்புகள் மற்றும் பொறுப்புகள் குவிந்து கொண்டே இருக்கும்போது, ​​ஆறுதலைக் கண்டுபிடிக்க மலைகளில் தப்பிக்க நினைப்பது நம்மில் பெரும்பாலோர் நினைத்திருக்க வேண்டும். சூழ்நிலையின் யதார்த்தத்திலிருந்து தப்பிப்பது என்பது நாம் விரும்பிய ஒரு விருப்பம் என்றாலும், அது ஒரு நடைமுறை அல்ல. பலர் இதயத்தில் தொழில்முனைவோராக இருக்கிறார்கள், மேலும் அவர்கள் நம்பத்தகுந்த வணிகக் கருத்துக்களாக மாறுவதில் ஆர்வம் கொண்ட பல யோசனைகளைக் கொண்டுள்ளனர். எவ்வாறாயினும், எந்தவொரு புதிய முயற்சியையும் போலவே, இது வெற்றிபெற நேரம், ஆற்றல் மற்றும் மூலதனம் தேவை, மற்றும் துரதிர்ஷ்டவசமாக இவற்றில் பெரும்பாலானவை வீழ்ச்சியடைய சுதந்திரம் இல்லை. உங்கள் கனவுகளைப் பின்பற்றும்போது வீடு எவ்வாறு இயங்கும் என்ற பயம் உங்களை கனவு காண்பதை முற்றிலுமாக நிறுத்துகிறது.

இன்றைய நாள் மற்றும் வயதில் தரமான கல்வி அவசியம். நீங்கள் நிதி ரீதியாக ஆயத்தமில்லாததால், உங்கள் குழந்தைகள் உயர்கல்வி நிறுவனத்திடமிருந்து பரவலாக புகழ்பெற்ற பட்டம் பெற வேண்டிய நாள் குறித்து நீங்கள் பயப்பட வேண்டியதில்லை. இந்த சூழ்நிலையில் உள்ள பெரும்பாலான மக்கள் இந்த ஓய்வூதிய கார்பஸை இந்த கல்வி செலவுகளுக்கு நிதியளிக்க பயன்படுத்துகின்றனர். நிதி திட்டமிடல் மற்றும் தொலைநோக்கு பார்வைக்கு இது ஒரு சிறந்த எடுத்துக்காட்டு.

இந்த தடைகள் அனைத்தையும் சமாளித்து நிதி சுயாதீனமாக இருப்பதற்கான ஒரு தீர்வு நிரந்தர மற்றும் வழக்கமான இரண்டாம் நிலை வருமானத்தைக் கொண்டிருக்க வேண்டும்!

Recommended For You

About the Author: comfsa

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

PHP Code Snippets Powered By : XYZScripts.com