fbpx

எல்.ஐ.சி முகவராக மாறுவது எப்படி

இப்போது நீங்கள் எல்.ஐ.சியில் முகவராக சேர முடிவு செய்துள்ளீர்கள், அதைப் பற்றி நீங்கள் எவ்வாறு செல்ல வேண்டும் என்பது இங்கே.

இந்த செயல்முறையைத் தொடங்குவதற்கான முதல் படி, ஒரு ஸ்பான்சர்ஷிப் விண்ணப்ப படிவத்தை பூர்த்தி செய்து பின்வரும் ஆவணங்களின் சுய சான்றளிக்கப்பட்ட ஜெராக்ஸ் நகல்களை சமர்ப்பிக்க வேண்டும்:

எல்.ஐ.சி முகவர் தகுதி 10 வது தர மதிப்பெண் தாள் உயர்ந்த தகுதிக்கான சான்றிதழ் பான் அட்டை ஆதார் அட்டை 2 பாஸ்போர்ட் அளவிலான புகைப்படங்கள் உங்கள் எல்.ஐ.சி மறுசீரமைப்பு ஸ்பான்சர்ஷிப் விண்ணப்ப படிவம் மற்றும் மேலே உள்ள ஆவணங்களை செயலாக்கிய பிறகு, உங்கள் தகுதி மற்றும் பாத்திரத்திற்கான தகுதியை சரிபார்க்க கிளைத் தலைவருடன் முறைசாரா சந்திப்புக்கு நாங்கள் உங்களை அழைக்கிறோம்.

இதை ஆன்லைனில் அல்லது வகுப்பில் செய்ய உங்களுக்கு விருப்பம் உள்ளது. ஆன்லைன் விருப்பத்தின் நன்மை என்னவென்றால், இது உங்கள் சொந்த வீட்டின் வசதியிலிருந்து இதைச் செய்யலாம், ஏனெனில் இது இடம் சுயாதீனமாக உள்ளது. வகுப்பறை பயிற்சி என்பது 4 நாள் நிகழ்ச்சியாகும், காலை 10:30 முதல் மாலை 5:30 மணி வரை. நேருக்கு நேர் பயிற்சி வகுப்புகளைப் போலவே, நீங்கள் பயிற்சியாளருடன் தொடர்பு கொள்ளும்போது உங்கள் சந்தேகங்கள் எதையும் நீக்குவதற்கான நன்மையைப் பெறுவீர்கள், மேலும் எல்.ஐ.சியில் முகவராக சேர விரும்பும் பிற ஆர்வமுள்ளவர்களைச் சந்திக்கவும் தொடர்பு கொள்ளவும் உங்களுக்கு வாய்ப்பு கிடைக்கும்.

நீங்கள் ஒரு நல்ல பொருத்தம் என்று நாங்கள் நினைத்தால், நீங்கள் IC38 பயிற்சி திட்டத்தை எடுக்க வேண்டும், இது 25 மணி நேரம் ஆகும். இந்த பாடநெறி ஆயுள் காப்பீடு, சுகாதார காப்பீடு, ஆவணங்கள், நிதி திட்டமிடல், ஒழுங்குமுறை அம்சங்கள், வாடிக்கையாளர் சேவை போன்றவற்றின் அடிப்படைகளை உள்ளடக்கியது.
ஐசி 38 பயிற்சித் திட்டத்தை நீங்கள் முடித்ததும், நீங்கள் 1 மணிநேர ஆன்லைன் சோதனை எடுக்க வேண்டும். நீங்கள் 25 மணிநேரத்தை முடித்திருந்தால், இந்த சோதனை ஒப்பீட்டளவில் எளிமையானதாக இருப்பதைக் காண்பீர்கள். இந்த சோதனையில் சிறப்பாகச் செய்ய, பயிற்சிப் பொருளை முழுமையாகப் படிப்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். உண்மையான ஐசி 38 மிகப் பெரிய ஆவணம் என்றாலும், 450 பக்கங்கள் மற்றும் அதைப் படிக்க இரண்டு வாரங்கள் ஆகும்; சுருக்கப்பட்ட பதிப்பு உள்ளது, இது 135 போலி சோதனைகள் உட்பட 135 ஆகும். போலி சோதனைகள் இந்த விஷயத்தைப் பற்றிய உங்கள் புரிதலையும், உண்மையான தேர்வுக்கு அமர நீங்கள் தயாரா இல்லையா என்பதையும் அறிய உதவுகிறது. போலி சோதனைகள் தவிர, உங்கள் தேர்வுக்குத் தயாரிக்க உதவும் பல பயன்பாடுகளும் உள்ளன, ஆனால் நாங்கள் பரிந்துரைக்கும் வலைத்தளம் www.workwithlic.com. இந்த இணையதளத்தில் நிறைய ஆதரவு மற்றும் பயிற்சிப் பொருட்களைக் காணலாம், இது பறக்கும் வண்ணங்களுடன் சோதனையில் தேர்ச்சி பெற உதவும்.
டெஸ்ட் என்பது கணினி அடிப்படையிலான சோதனை, இது என்எஸ்இஐடி லிமிடெட் டெஸ்ட் சென்டரில் நடைபெறும். இது பல தேர்வு தேர்வாகும், அங்கு வேட்பாளர் 4 முதல் 5 விருப்பங்களின் பட்டியலிலிருந்து சரியான பதிலைத் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும். எந்த எதிர்மறை அடையாளமும் இருக்காது, அதாவது எந்தவொரு மதிப்பெண்களையும் இழக்க நேரிடும் என்ற அச்சமின்றி வேட்பாளர் அனைத்து 50 கேள்விகளுக்கும் முயற்சி செய்யலாம். தேர்ச்சி பெற, வேட்பாளர் 50 இல் 18 பதில்களை சரியாகப் பெற வேண்டும்; 50 இல் 17 கிரேஸ் பாஸாக கருதப்படுகிறது. சோதனை முடிந்தவுடன் மதிப்பெண் கிடைக்கும். தோல்வியுற்ற வேட்பாளர்கள் மீண்டும் விண்ணப்பிக்கலாம் மற்றும் முயற்சிகளின் எண்ணிக்கையில் வரம்பு இல்லை; இருப்பினும், ஒவ்வொரு முயற்சிக்கும் ரூ. 502 / –

சோதனைக்கான உதவிக்குறிப்பு: நீங்கள் உறுதியாக நம்பும் கேள்விகளை முயற்சிப்பதைத் தொடங்குங்கள்; அவை 10-12 கேள்விகள் என்று சொல்லலாம். அடுத்து, எதிர்மறையான மதிப்பெண் இல்லாததால், மீதமுள்ள கேள்விகளுக்கு, நீங்கள் அனைவருக்கும் “சி” என்று பதிலளித்தாலும், நிகழ்தகவு காரணமாக நீங்கள் குறைந்தபட்சம் 8-10 மதிப்பெண்களைப் பெறுவீர்கள்.

மேலே உள்ள நடைமுறைக்கு மற்றும் எல்.ஐ.சி முகவராக மாற, ஒரு முறை செலவு இருக்கும், இது பின்வருமாறு:
எல்.ஐ.சி கவுண்டரில் செலுத்த வேண்டிய கட்டணம் 150 / – 250 / – ஆன்லைன் பயிற்சிக்கு செலுத்த வேண்டிய கட்டணம் ஆன்லைன் என்எஸ்இஐடி சோதனைக்கு 502 / – கட்டணம் சோதனை முடிந்ததும், வேட்பாளர் சம்பந்தப்பட்ட எல்.ஐ.சி அலுவலகத்தையும், 2-3 பாஸ்போர்ட் அளவிலான புகைப்படங்களையும், கமிஷன் கொடுப்பனவுகளை ஆன்லைனில் மாற்றுவதற்கான ரத்து செய்யப்பட்ட காசோலையையும் பார்வையிட வேண்டும். மற்றொரு விண்ணப்ப படிவத்தை பூர்த்தி செய்ய வேண்டும். இதற்குப் பிறகு, எல்.ஐ.சி சந்திப்பு கடிதம் மற்றும் முகவர் அடையாள அட்டையை வழங்கும்.

எல்.ஐ.சி முகவராக மாறுவதற்கான உங்கள் பயணம் காப்பீட்டு உலகில் தொடங்கத் தயாராக உள்ளது!

Recommended For You

About the Author: comfsa

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

PHP Code Snippets Powered By : XYZScripts.com